Forums » News and Announcements

Sổ mơ đánh đề toàn tập - Điềm báo của giấc mộng thấy gà tây

October 26, 2022 3:57 AM EDT

Bạn có biết ý nghĩa của chiêm bao thấy gà tây hay không? Giấc mơ thấy gà tây mang đến những bí mật nào? Ngủ mơ thấy gà tây mang con số đại cát nào? Trong bài viết dưới đây sẽ là phần giải thích ý nghĩa, điềm báo của giấc mộng thấy gà tây..

Thông điệp từ chiêm bao thấy gà tây là gì?

[​IMG] Tham khảo chi tiết giấc mơ thấy gà tây tại đây Sổ mơ toàn tập

Mơ thấy con gà tây khổng lồ: Giấc mơ thấy con gà tây khổng lồ điều này mang đến may mắn về tài chính cho bạn, con gà tây càng to điều đó càng có nghĩa bạn sẽ đạt được nhiều thành công.

Mơ thấy mình đang ăn con gà tây: Giấc mơ thấy mình đang ăn con gà tây điều đó có nghĩa bạn là người biết quan tâm chăm sóc đến bản thân mình và những người thân trong gia đình.

Thông điệp của giấc mơ con gà tây là gì

Mơ thấy mình đi bắt gà tây: Giấc mơ thấy mình đang đi bắt con gà tây điều đó có nghĩa bạn sẽ có quý nhân giúp đỡ vượt qua kịp lúc khó khăn nhất của đời mình.

Mơ thấy con gà tây bị giết chết: Giấc mơ thấy con gà tây bị giết chết điều đó có nghĩa cuộc sống của bạn đang trải qua nhiều vấn đề khó khăn vì thế mà bạn phải luôn kiên trì mạnh mẽ.

Mơ thấy con gà tây đang bay: Giấc mơ thấy con gà tây đang bay điều đó có nghĩa những bế tắc trong công việc của bạn đang dần được tháo bỏ, vì thế bạn đừng quá vội vàng lo lắng.

Mơ thấy con gà tây mái: Giấc mơ thấy con gà tây mái điều này là biểu tượng của sự no đủ hạnh phúc trong tương lai, sau bao nhiêu cố gắng thì bạn sẽ đạt được thành công lớn.

Giấc mơ thấy con gà tây mang đến số mấy?

[​IMG] Tra cứu sổ mơ số đẹp giấc mộng thấy con gà tây tại đây Sổ mơ lô đề

Mơ thấy con gà tây khổng lồ: 03 - 33

Mơ thấy mình đang ăn con gà tây: 47 - 77

Mơ thấy mình đi bắt gà tây: 41 - 11

Mơ thấy con gà tây bị giết chết: 46 - 66

Những số đẹp từ giấc mơ con gà tây

Xem thêm những giấc mơ thấy con gà tây khác tại đây Sổ mơ đánh đề

Mơ thấy con gà tây đang bay: 65 - 99

Mơ thấy con gà tây mái: 48 - 90

Mơ thấy con gà tây trống: 15 - 91

Mơ thấy con gà tây đang ăn thóc: 44 - 00

Mơ thấy con gà tây đuổi theo mình: 83 - 99